Kết quả 1 đến 6 của 6
    Administrator
    HONDA's Avatar
    Thanks
    0

Xây dựng thương hiệu MU Hà Nội ngay từ hôm nay

Thân chào các Mutizens

Kể từ khi MU FPT tại Việt Nam chính thức đóng cửa, hàng loạt gamer yêu thích MU Online đã trở nên bơ vơ và lạc lõng, 1 số đã nghỉ game và 1 số thì đi tìm cho mình những mu online private để chơi tạm thời, những mong chờ 1 ngày nào đó sẽ tìm được 1 bến đỗ lý tưởng để thỏa niềm đam mê với MU Online của mình

MU Hà Nội với tiền thân là đội ngũ BQT MU Hà Nội trước kia đã quyết tâm xây dựng một MU Online ổn định và hấp dẫn tạo nên 1 thương hiệu MU Hà Nội tại Việt Nam, sau nhiều lần đàm phán cũng như thống nhất, chúng tôi đã đạt được sự thỏa thuận từ phía Team phát triển MU Online tại nước ngoài, cũng như sự hợp tác của : Antihack JAV cha đẻ của các antihack hiện nay ! Chúng tôi đã tạo ra một sản phẩm MU Online mang thương hiệu đặc trưng của MU Hà Nội với 1 game server hoàn toàn khác biệt cũng như Antihack chống hack tới 100%, với phiên bản đặc biệt không dành cho bất cứ MU Online nào tại Việt Nam

Các bạn có thể gọi MU Hà Nội là MU Private hay còn gọi là MU Lậu, nhưng chúng tôi dám chắc rằng chúng tôi là 1 MU Lậu có đầu tư , đầu tư cả về tiền bạc, chất xám, cũng như con người, đội ngũ BQT MU Hà Nội đều là những người có kinh nghiệm trong việc phát triển MU Online, Antihack, Webserver, đảm bảo MU Hà Nội luôn phát triển ổn định, không có tình trạng bị tấn công DDOS hay botnet như các MU Online hiện tại ở Việt Nam mỗi khi ngày OPEN BETA diễn ra

Thêm vào đó gameplay của MU Hà Nội rất đặc biệt, các bạn có thể tham gia trải nghiệm hoàn toàn miễn phí, đồ đạc trong game đều là những món đồ giá trị do các bạn tự kiếm và sự săn lùng, không webshop là tiêu chí hàng đầu của MU Hà Nội

Đến với MU Hà Nội các bạn sẽ hoàn toàn an tâm về tài khoản của mình, cũng như nhân vật MU các bạn đang chơi sẽ được đảm bảo an toàn, bởi chúng tôi có nhiều chế độ bảo mật tài khoản cũng như giá trị đồ đạc của người chơi cả trong game lẫn ngoài website

MU Hà Nội sẽ phát triển 1 phiên bản : Season 6.3

Chúng tôi sẽ phát triển phiên bản Seaon 6.3 trong tháng 10 để các bạn trải nghiệm MU Hà Nội với sự khác biệt so với các MU Online khác . Hãy tham gia MU Hà Nội ngay hôm nay cùng chúng tôi để trải nghiệm MU Online đẳng cấp hàng đầu Việt Nam

MU Hà Nội
    Trân trọng thông báo

Thành Viên
    hoangtumienque's Avatar
    Thanks
    0
    ADMIN phải quảng cáo nhiều vào nhé, cho nó đông vui

Thành Viên
    ngayvuimoi's Avatar
    Thanks
    0
    đúng rồi mu phải đông người chơi mới đã

Thành Viên
    tito1909's Avatar
    Thanks
    0
    chỉ mong tìm lại được sever ổn định admin không bán đồ shop chỉ bán vé even zen thì mua được đồ exl chao các thứ

Administrator
    HONDA's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi tito1909 Xem bài viết
    chỉ mong tìm lại được sever ổn định admin không bán đồ shop chỉ bán vé even zen thì mua được đồ exl chao các thứ
    cậu yên tâm là bên mình không bán đồ. sẽ phát triển game theo hướng ổn định lâu dài bạn nhé
    - Không vào được Game gọi : 0365.733.608

- Giao dịch trung gian MU BANK gọi : 0365.733.608

************ Mu Hà Nội ***********

Không Webshop , Cam kết không bán đồ

Đảm bảo phát triển ổn định - lâu dài

Thành Viên
    X-SunboY's Avatar
    Thanks
    0
    Nhớ ngày xưa muhanoi.com mọi quán nét luôn trong tình trạng full người,